}
5,924 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 6 tỷ đến 100 tỷ

Sổ hồng
7.8 tỷ 78 triệu/m2
Cần tiền bán gấp mặt tiền NB đường Cộng Hòa - Quận Tân Bình:5 x 20m

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 141 triệu/m2
Bán nhà MT Trần Thiện Chánh DT:5x17m, 3 lầu, giá 12 tỷ

: 85 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ đỏ Giấy phép xây dựng
95.0001 tỷ 130 triệu/m2
Bán Nhà MT Đường Đặng Dung, Tân Định, Q1, DT 25x29.3 (730m2) Giá 95 Tỷ

15 reviews

10 tỷ 83 triệu/m2
Cần bán gấp nhà HXT Lê Văn Sỹ, Quận 3. DT: 8.5x16m, 1 lầu

15 reviews

Sổ hồng
16 tỷ 235 triệu/m2
Bán nhà MT Hồ Xuân Hương, Q.3 DT:4x17m

Bán nhà MT Hồ Xuân Hương, Q.3 DT:4x17m

Quận 3, Hồ Xuân Hương

: 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

71 tỷ 318 triệu/m2
Bán nhà MT Lê Quý Đôn Q3 ,DT: 9.8 x 23m. Liên hệ ngay!

: 223 m2

Nhà Phố

15 reviews

6.4 tỷ 95 triệu/m2
Bán nhà 3,7x18m, giá 6,4 tỷ, HXH Nguyễn Văn Thủ, Q1

: 67 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
25 tỷ 185 triệu/m2
Bán nhà MT nguyễn Bỉnh Khiêm.Q1 DT:4,5x30m, giá 25 tỷ

: 135 m2

Nhà Phố

15 reviews

14 tỷ 140 triệu/m2
Bán nhà khách sạn Lê Văn Sỹ, Quận 3, DT: 4x25

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
59 tỷ 819 triệu/m2
Bán nhà măt tiền ngay góc Đồng Khởi-Hồ Huấn Nghiệp.Q1 DT: 3.6mx20.5m giá 59 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
9 tỷ 152 triệu/m2
Hot! Bán nhà mặt tiền nội bộ Phan Kế Bính, P. ĐaKao, Quận 1, DT 3.5 x 16.8,

15 reviews

14.5 tỷ 120 triệu/m2
Vỡ nợ bán Gấp Khách sạn Đường Trần Đình Xu.Q1

15 reviews

Sổ hồng
9.75 tỷ 96 triệu/m2
Bán nhà Q.3, Kỳ Đồng, DT: 8.35x13, 5 lầu, 9.75 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8 tỷ 111 triệu/m2
Nhà hẻm 6 xe hơi Bàn Cờ Q3, DT: 4x18 giá: 8 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
8.1 tỷ 101 triệu/m2
Nhà 3 lầu HXT QTB- Lê Văn Sỹ, 5 x 16m giá 8.1 tỷ.

: 80 m2

Nhà Phố

15 reviews

8.9 tỷ 89 triệu/m2
Bán nhà đường Nguyễn Thị Minh Khai – Q.1, DT: 5 x 15m, 4 Lầu đẹp giá 8.9 tỷ

15 reviews

15 tỷ 68 triệu/m2
Cuối Năm Bán Gấp Nhà 2 MT HXH Võ Thị Sáu,P.Tân Đinh,Q.1 - DT: 12M x 18M

15 reviews

Sổ hồng
10.7 tỷ 116 triệu/m2
Bán nhà MT đường nội bộ khu cư xá Đồng Tiến- P14 – Q10

15 reviews

7 tỷ 77 triệu/m2
Bán Nhà Vị Trí Đẹp, Diện Tích Tốt Hẻm Xe Hơi Lê Văn Sỹ,P.13, Q.3 Giá 7 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.7 tỷ 67 triệu/m2
Bán nhà HXH 8m đường Hòa Hưng – F12 – Q10

15 reviews