}
5,924 kết quả

Mua bán Nhà Phố giá từ 6 tỷ đến 100 tỷ

Sổ hồng
12.5 tỷ 113 triệu/m2
Bán Nhà 2 Mặt tiền nội bộ Nguyễn Trãi, Quận 1. DT: 8.5x18, Giá: 12.5 tỷ

: 1 tầng : 110 m2 : 1 tầng : 1

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
14 tỷ 140 triệu/m2
Hot! Bán nhà khách sạn Lê Văn Sỹ, Quận 3, DT 4x25, 3 lầu, 14 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
12.5 tỷ 156 triệu/m2
Bán nhà MT Trần Thiện Chánh Q10, giá 12.5 tỷ

Bán nhà MT Trần Thiện Chánh Q10, giá 12.5 tỷ

Quận 10, Trần Thiện Chánh- Phường 12- Quận 10.

: 1 tầng : 80 m2 : 3 tầng : 2

Nhà Phố

15 reviews

6.8 tỷ 106 triệu/m2
Cuối Năm Bán Gấp Nhà HXH Huỳnh Tịnh Của , Q3, Giá :6.8 tỷ

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

6 tỷ 88 triệu/m2
Bán gấp nhà HXH 4m Nguyễn Trãi. DT: 4m x 17m. 1 lửng, 1 lầu. Giá 6 tỷ

: 3 tầng : 68 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
16.5 tỷ 257 triệu/m2
Bán nhà MT Lý Chính Thắng, Q.3 DT: 4x16, Trệt

: 64 m2

Nhà Phố

15 reviews

9.2 tỷ 121 triệu/m2
Bán nhà giá rẻ HXH, đường Sư Vạn Hạnh ,Q10, dt, 4.2x18m 2 lầu giá 9.2 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
9.5 tỷ 148 triệu/m2
Bán nhà Q.1. MT Trần Khánh Dư, P. Tân Định, DT: 4x16 - 3L+ST , 9.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
10.5 tỷ 145 triệu/m2
Bán Nhà Hẻm 12m, Đường 3/2, Quận 10, 6x12m, 10.5 Tỷ

15 reviews

Sổ hồng
14.5 tỷ 190 triệu/m2
Bán nhà mặt tiền Võ Văn Tần – Quận 3, DT: 4.2 x 17 m, giá 14.5 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
6.95 tỷ 84 triệu/m2
Bán nhà đẹp lung linh HXH thông 2 đầu đường Thành Thái P14 Q10

15 reviews

8.5 tỷ 70 triệu/m2
Bán nhà đẹp, giá tốt đường Lê Văn Sỹ, Q3, DT: 5x15m.

15 reviews

12 tỷ 40 triệu/m2
Bán biệt thự hẻm 6m Đào Duy Anh 8x24m, vuông vức, 12 tỷ

: 2 tầng : 300 m2 : 4 tầng : 5

Nhà Phố

15 reviews

14 tỷ 140 triệu/m2
Bán nhà gấp KS Lê Văn Sỹ, Quận 3, 4x25, 3 lầu

: 100 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
6.9 tỷ 109 triệu/m2
Bán nhà 6.9 tỷ, HXH đường Lê Văn Sỹ.

: 4 tầng : 63 m2 : 4 tầng

Nhà Phố

15 reviews

7.3 tỷ 152 triệu/m2
Gấp! Bán nhà HXH đường Nguyễn Trãi, quận 1, (4,6x10,5m), 7.3 tỷ,

15 reviews

Sổ hồng
7.2 tỷ 100 triệu/m2
Bán nhà HXH đường Lý Chính Thắng – P7 –Q3

: 72 m2

Nhà Phố

15 reviews

Sổ hồng
12 tỷ 120 triệu/m2
Bán nhà MT Nguyễn Văn Mai – Hai Bà Trưng. Q.3 DT:5x20m,giá 12 tỷ

15 reviews

Sổ hồng
18.5 tỷ 256 triệu/m2
Bán gấp nhà Nguyễn Hữu Cầu, Q1. 4x 18m. 3 lầu, Giá 18.5 tỷ TL

15 reviews

6 tỷ 130 triệu/m2
Bán gấp nhà Nguyễn Trãi, Q.5, khu vực trung tâm, giá tốt 6 tỷ

15 reviews